TVS रोनिनने त्याच्या टेस्ट-राइड क्रिकेट (TRC) मोहिमेसह पार्कच्या बाहेर बाजी मारली

पुणेमार्च, 2024: TVS मोटरदुचाकी आणि तीनचाकी वाहने तयार करणाऱ्या अग्रगण्य जागतिक कंपनीने TVS RONIN टेस्टराइड क्रिकेट मोहिमेच्या शहरांमधील विजेत्यांचा सत्कार केला.

देशात क्रिकेट वर्ल्ड कप फिव्हर साजरा करण्यासाठी, TVS RONIN ने 2023 क्रिकेट वर्ल्ड कप दरम्यान शुभमन गिल अभिनीत #MoveLikeARonin नावाची मोहीम सुरू केलीया मोहिमेचा एक आव्हानात्मक टप्पा म्हणजे टेस्टराइड क्रिकेटयामुळे मोटारसायकलप्रेमींना TVS RONIN ची चाचणी घेण्याची संधी उपलब्ध करून दिलीबाईकप्रेमींसाठी ही मोहीम म्हणजे मैदानी क्रिकेटचा अशा प्रकारचा पहिलाच अनुभव होतायाअंतर्गत त्यांनी मोटरसायकलवरील चाचणी राइड्स आणि क्विझच्या आधारे धावा केल्यादेशभरात राबवण्यात आलेल्या या मोहिमेला जबरदस्त प्रतिसाद मिळालाभारतातील TVSM डीलरशिपवर शेकडो TVS RONIN प्रेमींनी सहभाग नोंदवला.

सर्वोच्च स्कोअर करणाऱ्यांना सन्मानित करण्यासाठी, TVS RONIN ने देशभरातील विजेत्यांना मोटरसायकलची विश्वचषक आवृत्ती देत त्यांचा गौरव केलायामुळे ते जगातील एका खास वास्तूचे मालक झाले आहेत. TVS RONIN ही पहिली ‘मॉडर्नरेट्रो’ मोटरसायकल आहेजी थोडे हटके थोडक्यात, #अनस्क्रिप्टेड जीवन जगण्यासाठी प्रेरणा देतेड्युअलचॅनल एबीएसरेन अँड अर्बन एबीएस मोड्सव्हॉइस असिस्टन्ससह ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटी आणि बरेच काही यासारख्या नवीनयुगातील तंत्रज्ञानाच्या सामर्थ्यानेही मोटरसायकल वैशिष्ट्ये आणि शक्तिशाली कामगिरीने परिपूर्ण आहे.

या प्रसंगी श्रीविमल सुंबलीहेड बिझनेस – प्रीमियमटीव्हीएस मोटर कंपनी म्हणाले, “टीव्हीएस रोनिनसाठी टेस्टराइड क्रिकेट उपक्रमापेक्षा दुसरी कोणतीच समर्पक वेळ नव्हतीशुभमन गिल या मोहिमेचा चेहरा असल्यानेआम्ही आमच्या डीलरशिपवर टेस्ट राइड्ससाठी वर्ल्ड कप फिव्हरचा प्रभावीपणे उपयोग करू शकलोयाला इतका प्रतिसाद मिळाला आणि रायडर्समध्ये एवढा उत्साह होता की ज्याने रायडर्सना पारंपरिक चाचणीराइड्सच्या पलीकडे जाणारा एक गेमिफाइड अनुभव दिला. TVS Ronin च्या #अनस्क्रिप्टेड जगात नवीन रायडर्सला आकर्षित करण्यासाठी आम्ही एक नवीन उपक्रम हाती घेतल्याचा मला आनंद होतो आहेमर्यादित विश्वचषक संस्करण TVS RONIN च्या विजेत्यांचे मी अभिनंदन करतोअशीच अनेक अनस्क्रिप्टेड आव्हाने तुमची वाट पाहत आहेत.”

 हा समारंभ चेन्नईमुंबईपुणेदिल्ली आणि गुवाहाटीमधील TVS डीलरशीप केंद्रांमध्ये झालाया कार्यक्रमासाठी शहरातील स्पर्धकांना आमंत्रण देण्यात आले होतेआणि विजेत्यांना मोटारसायकल देण्यात आलीया कार्यक्रमाने मोटोउत्साहीप्रभावशाली आणि माध्यम कर्मचारी एकत्र आणलेत्यांनी एकत्रितपणे विजेत्यांचे अभिनंदन केले तसेच TVS RONIN द्वारे #Unscripted लिव्हिंग अशी मोहीम राबवणाऱ्या TVS चे कौतुक केले.