कलर्सची ‘परिणिती’ परिणीतीच्या धक्कादायक पुनरागमनासह स्फोटक नव्या कमानीसाठी सज्ज

कलर्सचा बहुचर्चित फॅमिली ड्रामा, ‘परिणिती’ एका वर्षाची झेप घेण्याच्या तयारीत आहे! प्रेक्षकांना गुंतागुतीच्या नात्यात आणि वळणाच्या भोवऱ्यात बुडवून टाकण्यासाठी सर्व सज्ज, नातेसंबंध नाटक एका नवीन अध्यायात डुबकी मारते जिथे प्रेम, फसवणूक आणि सूड यांच्यातील रेषा पुसट होतात. या थरारक नवीन चाप मध्ये, नीती गृहीत धरते की परिणीतला मारण्याची तिची योजना यशस्वी झाली आहे, आणि या दुःखद घटनेला संजूसोबत रचलेला एक भयंकर प्लॅन आहे. बाजवा घराण्यावर तिच्या लोखंडी मुठीच्या राज्यामुळे, नीती प्रत्येकाला फक्त प्यादे मानते, संजूशी लग्न करण्याच्या तिच्या संधीची आतुरतेने वाट पाहत असते. प्रकटीकरणाचे वादळ ढवळत असताना, अंबिका देवी सिंघानिया (शिल्पा सकलानीने साकारलेली) परिणीतला मृत्यूच्या जबड्यातून वाचवते आणि नीतीवर खुनाच्या प्रयत्नाचा अचूक बदला घेण्याचे वचन देते. बाजवा कुटुंबाला धक्का देणारी, परिणीत एका नवीन अवतारात दिसली, तिचा सूड उगवण्याची तिची धडपड उजळून निघाली. संजूच्या ड्रीम प्रोजेक्टसाठी फायनान्सर असलेल्या अंबिकाचा तिला पाठिंबा आहे. परिणीत नीतीच्या विश्वासघाताचा पर्दाफाश करेल की तिचा सूड घेण्याचा प्रयत्न उधळला जाईल?
नीतीची भूमिका साकारताना, तन्वी डोगरा म्हणते, “नीतीच्या व्यक्तिरेखेमध्ये जीवनाचा श्वास घेणे हा माझ्यासाठी एक कलाकार म्हणून एक अतिशय खास प्रवास होता, ज्याने मला देशभरात ओळख मिळवून दिली. आगामी कथानकात, नीतीचा विश्वास आहे की तिने शेवटी तिच्या आणि संजूच्या आयुष्यातील अडथळा दूर केला आहे. तिने बाजवा कुटुंबाचा ताबा घेतला आहे, प्रत्येकाशी ते वंचित असल्यासारखे वागतात. हे नवीन कथानक उलगडत असताना प्रेक्षक ट्विस्ट आणि नाटकाच्या वावटळीची अपेक्षा करू शकतात. प्रीमियर झाल्यापासून शोवर प्रेमाचा वर्षाव केल्याबद्दल मी त्यांचा आभारी आहे आणि मी माझ्या पात्रात माझे हृदय आणि आत्मा ओतण्याचे वचन देतो.”
शोच्या आगामी लीपबद्दल प्रतिबिंबित करताना, परिणीतची भूमिका साकारत असलेली आंचल साहू म्हणते, “शो एक वर्षाचा झेप घेत असताना, संजू आणि नीती यांच्याविरुद्ध त्यांच्या विश्वासघाताचा बदला घेण्याच्या उद्देशाने परिणीतचे पात्र परत आणण्यासाठी मी रोमांचित आहे. ती आणखी मजबूत, आश्चर्यकारक नवीन रूपासह परत येईल. अंबिका देवी सिंघानियाच्या पाठिंब्याने, ज्याने तिला मृत्यूच्या उंबरठ्यापासून वाचवले, तिला तिच्यावर अन्याय करणाऱ्यांविरुद्ध बदला हवा आहे. एक अभिनेता म्हणून परिणितची भूमिका करणे हा एक फायद्याचा अनुभव आहे आणि या विशेष शोमध्ये माझ्या व्यक्तिरेखेचे गीअर्स बदलण्यास मी उत्सुक आहे.”
संजूची भूमिका साकारताना, अंकुर वर्मा सामायिक करतो, “परिणितीमध्ये आगामी एक वर्षाच्या लीपबद्दल मी उत्साही आहे आणि प्रेक्षकांसाठी त्यांच्यासाठी काय आहे हे पाहण्यासाठी मी प्रतीक्षा करू शकत नाही. माझे पात्र, संजू, एक नवीन मार्ग निवडेल, जो त्याला आव्हान देईल आणि एकापेक्षा जास्त मार्गांनी बदलेल. तो नीतीशी लग्न करणार आहे, परिणीतच्या मृत्यूच्या आघातातून जन्माला आलेला निर्णय. तथापि, त्याची महत्त्वाकांक्षा त्याला व्यवसायाच्या जगात घेऊन जाईल, जिथे तो अंबिकाचा आर्थिक आधार शोधेल. हा नवीन अध्याय प्रत्येक भागासह षड्यंत्र आणि आश्चर्याचा रोलरकोस्टर असल्याचे वचन देतो. मला आशा आहे की आमच्या दर्शकांचे प्रेम आणि पाठिंबा असाच मिळत राहील आणि आम्हाला आणखी चांगले काम करण्यासाठी प्रोत्साहन मिळेल.”
दर सोमवार ते रविवारी संध्याकाळी 7:30 वाजता फक्त कलर्सवर प्रसारित होणाऱ्या ‘परिणिती’साठी संपर्कात राहा!