गीतांजली सलूनचे पुण्यातील खराडी येथे दुसरे आलिशान आउटलेटचे उद्घाटन

पुणेजानेवारी २०२४ : भारतातील अग्रगण्य उच्चभ्रू सलून असलेले गीतांजली सलून पुण्यातील जलाराम प्लाझा फॉरेस्ट काऊंटीगेट नंबर २ च्या समोर खराडी येथील आपल्या दुसऱ्या आउटलेटच्या शुभारंभाची अभिमानाने घोषणा करत आहेत. प्रभावशाली अशा ४२०० चौरस फुटावर पसरलेली ही लँडमार्क जागा केसभूषामेकअप त्वचा नखे आणि मेन्स ची ग्रुमिंग यामध्ये उत्कृष्ट सेवा शोधत असलेल्या आश्रयदात्यांच्या सौंदर्य विषयक अनुभवाला उंचीवर घेऊन जातील.

खराडीच्या आउटलेटमध्ये आलिशान इंटेरियर असून त्यात नजाकत झळकते. एक आलिशान अनुभव पुरविण्याच्या गीतांजली सलून च्या कटिबध्दतेशी सुसंगत वातावरण ते तयार करते. सौंदर्याची परिभाषा बदलणे आणि आपल्या ग्राहकांपर्यंत सेलिब्रिटी स्टाईल आणि तज्ञता घेऊन येणे हे या ठिकाणाचे खासियत आहे. कोरेगाव पार्क शाखेने मिळविलेले यश आणि प्रेम ते पुढे घेऊन जाईल.

Gitanjali Salon

या उद्घाटनाबद्दल बोलताना गीतांजली सलूनचे व्यवस्थापकीय संचालक सुमित इसरानी म्हणाले, “अतुलनीय तसेच समकालीन सौंदर्याचा अनुभव घेऊ पाहणाऱ्या लोकांचे हे आउटलेट हक्काचे ठिकाण होईलअसा मला दृढ विश्वास आहे. ग्राहकांच्या गरजांना अनुरूप वैयक्तिक सेवा तसेच त्यांना सेवा व उत्पादनांचा सर्वोत्कृष्ट एकमेवाद्वितीय अनुभव देण्यावर आमचा विश्वास आहे.

नाविन्यता आणि उत्कृष्ट तंत्रज्ञान यांच्या प्रति अढळनिष्ठा असल्यामुळे गीतांजली सलूनचे या उद्योगात वेगळे स्थान आहे. केस उपचारपरिवर्तनाच्या सेवा आणि सर्वात नवीन सौंदर्य प्रवाह यामध्ये पुढे राहण्याच्या त्याच्या दृष्टिकोनातून हे दिसून येते. नवोन्मेष आणि अत्याधुनिक तंत्रज्ञानाप्रती असलेल्या अटल बांधिलकीमुळे गीतांजली सलून उद्योगात वेगळे आहे. हे केसांची निगापरिवर्तनीय सेवा आणि नवीनतम सौंदर्य ट्रेंडच्या पुढे राहण्याच्या दृष्टीकोनातून स्पष्ट होते.