महिंद्रा लाइफस्पेसेसचा पुण्यात आणखी विस्तार, हॅपिनेस्ट ताथवडे फेज 4 लाँच

पुणे, जून 2024: महिंद्रा लाइफस्पेस डेव्हलपर्स लिमिटेड (MLDL) ही महिंद्रा समूहाची रिअल इस्टेट आणि पायाभूत सुविधा विकास शाखा आहे. कंपनीने पुण्यातील पहिल्या प्रकारचा ‘फ्यूजन होम्स’ निवासी प्रकल्प असलेल्या महिंद्रा हॅपीनेस्ट ताथवडे या प्रकल्पाच्या अंतिम टप्प्याची घोषणा केली आहे. फेज 1, 2, आणि 3 मधील बहुतांश घरे जवळपास विकल्या गेले असून पीसीएमसीच्या मायक्रो-मार्केटमध्ये ही सर्वात जलद विक्री आहे. शिवाय, पूर्वी सुरू केलेल्या टप्प्यांचे बांधकाम शेड्यूलच्या अगोदर सुरू असताना, 2025 पासून अपार्टमेंट्सचा ताबा देण्याची योजना आहे. शेवटच्या टप्प्यात महिंद्रा हॅपिनेस्ट ताथवडेच्या टॉवर A चा समावेश असेल, ज्यामध्ये 2 BHK युनिट्स असतील ज्यात 619 चौरस फूट आणि 701 स्क्वेअर फूट कार्पेट एरियासह वरच्या मजल्यावर डुप्लेक्स उपलब्ध असतील.

या टप्प्याचा एक भाग म्हणून, महिंद्रा लाइफस्पेसेस विकासाच्या अंतर्गत महामार्गासमोरील कार्यालये आणि दुकानेदेखील सादर करत आहे, ज्यामुळे रहिवाशांच्या सोयी-सुविधांची खात्री होईल. पुण्यातील ताथवडे येथे सर्वाधिक विकल्या जाणाऱ्या प्रकल्पांपैकी हा सर्वात प्रिमियम टॉवर असेल. नवीन व्यावसायिक जागा, दुकाने आणि कार्यालयांसह विविध पर्यायांची ऑफर यात देतील. ग्राहकांसाठी एकंदर राहणीमानाचा अनुभव वाढवणाऱ्या विचारशील सुविधा आणि सेवांचा धोरणात्मक समावेश करण्यासाठी महिंद्रा लाइफस्पेसेस वचनबद्ध आहे.

कोविड लॉकडाऊन दरम्यान पारंपारिक घरांमध्ये उद्भवलेल्या मर्यादा लक्षात घेऊन 2019 मध्ये लॉन्च केलेले हॅपीनेस्ट ताथवडे डिझाइन केलेली वैशिष्ट्ये आणि सुविधा देते. म्हणून, हा प्रकल्प विविध श्रेणी-प्रथम सुविधा प्रदान करतो जसे की वर्कस्टेशनसाठी तरतूद असलेल्या पेडलिंग सीट, एक सेंद्रिय फार्म आणि असंख्य मैदानी साहसी खेळ यात असून ग्राहकांना फ्यूजन लिव्हिंगची कल्पना आणण्याचे उद्दिष्ट यामागे आहे. जास्तीत जास्त आतील जागेच्या वापरासाठी डिझाइन केलेले, प्रत्येक अपार्टमेंट मोठ्या वैयक्तिक जागा आणि लहान पॅसेजसह योग्यरित्या तयार केलेले आहे.

महिंद्रा लाईफस्पेस डेव्हलपर्स लि.चे मुख्य व्यवसाय अधिकारी (निवासी) विमलेंद्र सिंग म्हणाले, “शेवटच्या वापरकर्त्यांच्या जोरदार मागणीमुळे पुणे हे सर्वाधिक मागणी असलेल्या निवासी ठिकाणांपैकी एक आहे. सामाजिक आणि शहरी पायाभूत सुविधांमध्ये शहराची प्रभावी वाढ, रोजगाराच्या वाढत्या संधींसह, या बाजारपेठेशी आमची बांधिलकी वाढली आहे. हॅपीनेस्ट ताथवडेच्या मागील पर्वाला मिळालेला उत्स्फूर्त प्रतिसाद अत्यंत समाधानकारक आहे. आम्ही अंतिम टप्पा सुरू करण्यास उत्सुक आहोत, ज्यामध्ये विशेष 2 BHK युनिट्स आणि डुप्लेक्सचा समावेश आहे. आम्हाला खात्री आहे की, निवासी, किरकोळ आणि व्यावसायिक जागांच्या एकात्मिक ऑफरमुळे आमच्या ग्राहकांकडून याला चांगला प्रतिसाद मिळेल.”

मुंबई-पुणे महामार्गालगत असलेला हा प्रकल्प अत्यंत प्रतिष्ठित निवासी भागात आणि पिंपरी-चिंचवडमधील शैक्षणिक केंद्रामध्ये वसलेला आहे. हे हिंजवडीच्या आयटी हब, विविध मल्टी-स्पेशालिटी हॉस्पिटल्स आणि प्रस्तावित हिंजवडी जंक्शन मेट्रो स्टेशनजवळ आहे. या भागात लाइफस्टाइल मॉल आणि आगामी 170 किमीचा रिंगरोड यासह आगामी घडामोडींचा समावेश आहे, जो पुणे आणि PCMC या दोघांना जोडणार आहे. हे ठिकाण जुना मुंबई-पुणे महामार्ग, पुणे-धुळे-नासिक महामार्ग, रेल्वे स्थानके (कासारवाडी आणि पिंपरी), बस स्टॉप (पिंपरी चौक), आणि मेट्रो स्टेशन (संत तुकाराम नगर) यांसारख्या प्रमुख ठिकाणांना उत्कृष्ट कनेक्टिव्हिटी देते. याव्यतिरिक्त, नवीन टप्प्यासह, रहिवाशांना बहु-स्तरीय कार पार्क, फिटनेस सेंटरसारख्या आरोग्य सुविधा आणि लहान मुलांसाठी आणि प्रौढांसाठी खेळण्याची जागा आणि दैनंदिन गरजांसाठी विविध पर्यायांचा फायदा होईल.

तमाम लोकांना कळविण्यात येते की, कै. मनोज भगवानदास  सराफ  रा.फ्लॅट नंबर ४०१ , अनुदत्त अपार्टमेंट , गांजवे चौक , ३८२ नवी पेठ,पुणे – ४११०3० यांचे  दिनांक 20/12/२०२० रोजी निधन झाले. त्यांचे नावे आरटीओ येथे नोंद असलेले चारचाकी क्र. MH12MW1116 असा आहे . तरी त्यांच्या पश्चात कायदेशीर वारसदार म्हणून मी त्यांची पत्नी  श्रीमती संध्या  मनोज   सराफ  रा.फ्लॅट नंबर ४०१ , अनुदत्त अपार्टमेंट , गांजवे चौक , ३८२ नवी पेठ,पुणे – ४११०3०  आहे.

तरी सदरील चारचाकी  माझ्या नावावर करण्याकरिता आरटीओ पुणे येथे अर्ज करीत आहे. या बाबत कोणाची काही हरकत, सबब, तक्रार असल्यास ही जाहीर नोटीस प्रसिद्ध झाल्यापासून 15 दिवसात लेखी पुराव्यासह करावी अन्यथा मागवून कोणाची कसलीही तक्रार सबब हरकत चालणार नाही याची नोंद घ्यावी.

अर्जदार- रीमती संध्या  मनोज   सराफ  रा.फ्लॅट नंबर ४०१ , अनुदत्त अपार्टमेंट , गांजवे चौक , ३८२ नवी पेठ,पुणे – ४११०3०