नेक्सस वेस्टएंड मॉलमध्ये तीन दिवसीय चित्रकला प्रदर्शनाचे आयोजन

पुणे: औंध येथील नेक्सस वेस्टएंड मॉलमध्ये २४ ते २६ मे या कालावधीत “कलर सफर: अ जर्नी विथ पेंट्स” या तीन दिवसीय चित्र प्रदर्शनाचे आयोजन करण्यात आले आहे.  स्थानिक कलाकारांना त्यांच्या असामान्य कलागुणांचे प्रदर्शन करण्यासाठी एक दोलायमान व्यासपीठ प्रदान करणे हे या प्रदर्शनाचे उद्दिष्ट आहे.

या प्रदर्शनात मुंबई, पुणे आणि महाबळेश्वर येथील २० हून अधिक प्रतिभावान कलाकारांनी तयार केलेली ८० पेक्षा जास्त आकर्षक चित्रे असतील, ज्यात वास्तववादी, अमूर्त आणि लँडस्केप पेंटिंगचा समावेश आहे, सर्व पेंटिंग खरेदीसाठी उपलब्ध असणार आहेत.

प्रदर्शनाव्यतिरिक्त, उपस्थितांना विविध आकर्षक क्रियाकलापांचा आनंद घेता येणार आहे. २४ मे रोजी सकाळी ११:०० वाजता प्रसिद्ध वास्तुविशारद अविनाश नवाथे यांच्या उपस्थितीत उद्घाटन समारंभाने या कार्यक्रमाची सुरुवात झाली. २६ मे रोजी सायंकाळी ५:०० वाजता सेलिब्रिटी कलाकार विलास कुलकर्णी यांचे वॉटर कलर लँडस्केप लाईव्ह  पेंटिंग असणार आहे. याशिवाय,२५ मे रोजी संध्याकाळी ५:०० वाजता “चित्रे का विकत घ्यायची आणि कशी खरेदी करावी” या विषयावर एक संवादात्मक सत्र आयोजित केले आहे.