ली हेल्थद्वारे हृदयाच्या काळजीसाठी प्रभावी नैसर्गिक कॅप्सूल बाजारात

पुणे, मार्च, २०२४: भारतातील अग्रगण्य न्यूट्रास्युटिकल कंपनी ली हेल्थ डोमेनने हृदयाच्या प्रभावी काळजीसाठी एक नैसर्गिक पॉलीपिल पूरक लाइफोस्टेरॉल विकसित केले आहे. हृदय व रक्तवाहिन्यासंबंधी रोगांवर सखोल संशोधन केल्यानंतर विकसित केले गेले आहे. हृदय व रक्तवाहिन्यासंबंधी रोगांवरील सखोल संशोधनानंतर विकसित केलेल्या सॉफ्ट जेल कॅप्सूलमध्ये प्राचीन लसूण अर्क, गॅमा ओरिझानॉल, फायटोस्टेरॉल, लाइकोपीन, नॅनो कर्क्युमिन, मेथी आणि पाइपरिन यापासून बायोएक्टिव्ह संयुगे यांचा समावेश आहे.

अल्ला लीला राणी, संचालक, ली हेल्थ म्हणाल्या “लाइफोस्टेरॉल वापरले जाणारे बायोएक्टिव्ह संयुगे कोलेस्टेरॉल आणि ट्रायग्लिसराइड पातळी संतुलित करण्यासाठी खूप प्रभावी आहेत. ते अनियमित हृदयाचे ठोके स्थिर करण्यासाठी धमन्यांमधील मऊ प्लेक काढून टाकतात. याव्यतिरिक्त, ही संयुगे शरीराला रॅडिकल्समुळे होणाऱ्या नुकसानीपासून वाचवतात आणि हृदयविकाराचा धोकाही कमी करतात”.

लाइफोस्टेरॉल अॅमेझॉन, ली हेल्थ डोमेन पोर्टल आणि आघाडीच्या फार्मसीवर विक्रीसाठी उपलब्ध आहे.