कलर्सवरील मिश्री मालिकेतील अभिनेत्री श्रुती भिष्ट तिच्या ऑन-स्क्रीन लग्नासाठी मथुरेत खरेदीसाठी गेली

पुणे ११ जुलै २०२४: कलर्स हिंदी वाहिनीवरील  लेटेस्ट शो ‘मिश्री’ नावाप्रमाणेच गोड अशी फॅशन ट्रीट देत आहे. शोची नायिका, श्रुती भिष्ट, तिच्या अभिनयानेच नाही तर तिच्या ड्रेसिंग सेन्सनेही ती पात्र साकारत आहे हे सिद्ध करत आहे. वॉर्डरोबच्या कथानकाच्या एका वळणात, श्रुतीचे पात्र मिश्री तिच्या गेंजी लूकमध्ये नववधू-चविष्ट मेकओव्हरसाठी बदलते जे मथुरेची शुद्ध जादू दाखवते. या नाट्यशैलीच्या उत्क्रांतीबद्दल बोलूया! श्रुतीचा ऑनस्क्रीन वेडिंग लूक हा एक उत्कृष्ट नमुना आहे जो नक्कीच प्रेक्षकांच्या हृदयाचा ठोका चुकवेल. तिची हाताने तयार केलेली लाल आणि सोन्याची साडी इतकी जबरदस्त आहे की ती दर्शकांना त्यांच्या लग्नाच्या दिवसाची स्वप्ने पाडू शकते. हा नववधूचा पोशाख केवळ बाहेरूनच सुंदर नाही, तर त्यामागे एक मोठी कथाही दडलेली आहे.

श्रुतीच्या टीमने हा पोशाख मथुरा येथील एका स्थानिक दुकानातून मिळवला आहे आणि मिश्रीला तिच्या गावावरील प्रेमाइतकाच हा पोशाख अस्सल आहे. तिच्या चमकदार हल्दी लूकपासून तिच्या जबरदस्त लग्नाच्या पोशाखापर्यंत, श्रुतीने मिश्रीचा स्टाईल प्रवास वधूच्या ट्रॉझ्यूपेक्षा अधिक रंगीत असल्याची खात्री केली आहे. पारंपरिक मोहिनीला आधुनिक वळण देऊन ‘काहीतरी जुने, काहीतरी नवीन’ या उक्तीप्रमाणे ती जगत आहे. हे जुने वॉर्डरोब घेण्यासारखे आहे आणि नंतर त्यास हजारो वर्षांचा मेकओव्हर देण्यासारखे आहे. म्हणून, मिश्रीने तिच्या रील-लाइफ लग्नाच्या दिशेने पहिले पाऊल टाकताना, ती शोच्या कथेइतकी समृद्ध आणि स्तरित अशी स्टाइल करत आहे. 

कलर्सच्या शो ‘मिश्री’मध्ये मिश्रीची भूमिका साकारणारी श्रुती भिष्ट म्हणते, “मथुरेत शूटिंग करत असताना, जेव्हा मला लग्नाच्या सीक्वेन्सबद्दल कळले तेव्हा मी रोमांचित झाले. पडद्यावर वधूची भूमिका साकारण्याची ही माझी पहिलीच वेळ आहे  मी आणि माझी टीम मथुरेच्या भावनेला खऱ्या अर्थाने वेड लावणाऱ्या लग्नाच्या क्रमासाठी पोशाख खरेदी करण्यासाठी स्थानिक बाजारपेठेत खरेदीसाठी गेलो.आम्ही एक आकर्षक लाल साडी निवडली आहे, दागिने देखील खास आहेत – सर्व स्थानिक कारागिरांनी अद्वितीय डिझाइनसह हस्तनिर्मित केले आहेत. मला आशा आहे की आमच्या प्रेक्षकांना माझा नववधूचा लूक आवडेल आणि त्यांना लग्नाची कथा पाहण्यात मजा येईल”. 

सध्याच्या कथेत, वाणीची कार खराब झाली, राघवला तिला मदत करण्यासाठी फंक्शन सोडण्यास भाग पाडले. दरम्यान, मिश्री, दादी आणि गिरी एका टेम्पोमध्ये चढतात, जिथे मिश्रीला एक स्वप्न दिसते ज्यामध्ये ती तिला राघवची भावी पत्नी म्हणून पाहते. ती त्याच्यासाठी एक ब्रेसलेट विकत घेते आणि नंतर त्याच्या वीरतेची साक्ष देते, ज्यामुळे तिचा त्याच्या चांगुलपणावरचा विश्वास दृढ होतो. घाटावर, मिश्री, राघव आणि वाणी एकत्र दिवा लावतात, जो त्यांच्या नशिबाच्या गुंफण्याचे प्रतीक आहे. राघव आणि वाणीला त्यांच्या अरेंज्ड मॅरेजच्या बातमीने धक्का बसला आहे. त्यांच्या आयुष्यात अनपेक्षित वळण येत असताना मिश्री, राघव आणि वाणी यांच्यासाठी काय आहे हे पाहणे मनोरंजक असेल?

 पाहत रहा, मिश्री दर सोमवार ते रविवार रात्री ८:३० वाजता, फक्त कलर्सवर.