टाटा प्लेने डिस्ने स्टारच्या सहकार्याने टाटा प्ले 4के  प्लॅटफॉर्म सेवा सुरू केली आहे

मनोरंजनातील सर्वोत्तम गुणवत्तेच्या वाढत्या मागणीसह, टाटा प्ले, भारतातील सर्वात मोठा डायरेक्ट-टू-होम प्लॅटफॉर्म, डिस्ने + हॉटस्टार च्या सहकार्याने टाटा  आईपीएल   सीझनसह टाटा प्ले 4 के  प्लॅटफॉर्म सेवा सादर करत आहे. सेवेने टेलिव्हिजनवरील 4 के  गुणवत्तेसाठी ग्राहकांची वाढती मागणी पूर्ण केली आहे. टाटा प्ले बिंज+ अँड्रॉइड सेट-टॉप बॉक्स दर्शक डिस्ने+ हॉटस्टार लाइव्ह प्रमुख क्रीडा स्पर्धा जसे की टाटा आयपीएल, आयसीसी टी-२० विश्वचषक आणि डी-डे, अर्जुन रेड्डी, गुडलक जेरी, ए गुरुवार, तलवार इत्यादी लोकप्रिय चित्रपट पाहतात. टाटा प्ले 4 के   गुणवत्ता असेल मध्ये पाहण्यास सक्षम व्हा.

99 रुपये प्रति महिना पासून सुरू होणारी, टाटा प्ले 4 के   सेवा प्रत्येक स्पोर्टिंग इव्हेंटसाठी इमर्सिव्ह पाहण्याचा अनुभव देईल, ज्यामुळे दर्शकांना त्यांचे आवडते गेम अतुलनीय स्पष्टता, तपशील आणि व्यस्ततेसह पाहता येतील. टाटा प्ले 4K सेवा टाटा आयपीएलचा अनुभव मानक एचडी च्या चौपट रिझोल्यूशनमध्ये देईल, प्रत्येक दृश्य जिवंत करेल आणि तुम्हाला असे वाटेल की तुम्ही मध्यभागी आहात.

टाटा प्ले 4 के  सेवेबद्दल भाष्य करताना, टाटा प्लेच्या मुख्य व्यावसायिक आणि सामग्री अधिकारी पल्लवी पुरी म्हणाल्या, “आम्हाला डिस्ने स्टारच्या सहकार्याने टाटा प्ले 4 के  सादर करताना आनंद होत आहे. टाटा  आयपीएल   साठी आमची पहिली 4 के   सेवा क्रीडा पाहण्याच्या अनुभवात क्रांती आणेल. ही सेवा केवळ टाटा आयपीएल पुरती मर्यादित राहणार नाही. आमच्या दर्शकांना अधिक तल्लीन आणि तल्लीन टीव्ही पाहण्याचा अनुभव देण्यासाठी आम्ही टाटा प्ले 4 के   सेवा इतर प्रमुख क्रीडा स्पर्धा, ब्लॉकबस्टर चित्रपट आणि आंतरराष्ट्रीय कार्यक्रमांसाठी विस्तारित करू.”

गुर्जीव सिंग कपूर, डिस्ने स्टारचे वितरण आणि आंतरराष्ट्रीय प्रमुख, म्हणाले, “आम्ही टाटा प्ले 4 के   सेवेसह टीव्ही पाहण्याच्या नवीन युगात प्रवेश करत आहोत. टाटा प्लेसोबतचा आमचा सहभाग नावीन्यपूर्ण आणि उत्कृष्टतेसाठी आणि आमच्या दर्शकांना एक अतुलनीय टीव्ही पाहण्याचा अनुभव देण्यासाठी आमची बांधिलकी दर्शवते. यावर्षी टाटा  आयपीएल   सह 4 के  सेवा लाँच करणे हे दर्शकांना चांगला अनुभव देण्यासाठी आणि खेळ आणि मनोरंजन जिवंत करण्याच्या आमच्या समर्पणाचे प्रतीक आहे. “ही सेवा आता अल्ट्रा एचडी सह लोकांच्या घरांमध्ये एक इमर्सिव थिएटरसारखा अनुभव कसा आणेल, टीव्ही पाहण्यात क्रांती आणेल हे पाहण्यासाठी आम्ही उत्सुक आहोत.”

टाटा प्ले 4 के   वयोगटातील लोकांसाठी 40 हून अधिक मनोरंजन आणि इन्फोटेनमेंट मूल्यवर्धित सेवांमध्ये सामील होईल.  टाटा प्ले   मूल्यवर्धित सेवा मनोरंजन, मुलांचे, अभ्यास, प्रादेशिक भक्ती इत्यादी विविध प्रकारांमध्ये मनोरंजन प्रदान करते, जेणेकरून कोणताही दर्शक मनोरंजन कार्यक्रमांपासून कमी राहू नये. अधिक माहितीसाठी लॉग इन करा: