Tata Hitachi : टाटा हिताची ने लॉन्च केले ईएक्स 210 एलसी प्राइम

Tata Hitachi : पुणे – खाणकामाचे भविष्य घडवणे – विश्वासार्हता आणि कार्यक्षमतेच्या वारशावर उभारणे, नवीन प्रगत ईएक्स 210 एलसी प्राइम त्याच्या मागील उत्पादनांच्या कौशल्यावर आधारित आहे. या प्रगत मशीनचा टिकाऊपणा आणि कार्यक्षमतेचा सिद्ध इतिहास आहे.

हे टाटा हिताचीच्या उच्च दर्जाच्या बांधकाम मशिन्सच्या वचनाला पूर्ण करते. ईएक्स 210 एलसी मालिकेने विविध प्रकारच्या बांधकाम कामांसाठी एक विश्वासार्ह आणि नाविन्यपूर्ण उपाय म्हणून प्राइमची प्रतिष्ठा निर्माण केली आहे.कला सागर, पिंपरी, पुणे येथे शुभारंभप्रसंगी आदरणीय ग्राहकांसह टाटा हिताची आणि इंडियन कन्स्ट्रक्शन मशिन्स प्रा. (अधिकृत डीलर पार्टनर) व्यवस्थापनातील वरिष्ठ लोकही उपस्थित होते.

Tata Hitachi

नवीन ईएक्स 210 एलसी प्राइम या श्रेणीतील ग्राहकांना सर्वात कार्यक्षम इंधन वापर, सर्वात कमी देखभाल खर्च आणि सर्वोच्च पुनर्विक्री मूल्यासह पैशासाठी सर्वोत्तम मूल्य प्रदान करण्याचे वचन देते.

यावेळी बोलताना, टाटा हिताचीचे मार्केटिंग महाव्यवस्थापक श्री बीकेआर प्रसाद म्हणाले – “टाटा हिताचीच्या उत्पादनांच्या श्रेणीमध्ये ही एक अभूतपूर्व नवीन भर आहे. हे कंपनीच्या नाविन्यपूर्णतेसाठीचे समर्पण आणि खाणकामाचे भविष्य घडविण्यासाठी अटूट वचनबद्धतेचे उदाहरण देते. नवीन ईएक्स 210 एलसी प्राइमने आपल्या उद्योगातील बार वाढवणे सुरू ठेवले आहे आणि एक नवीन सेट केले आहे. उत्कृष्टतेचे मानक. “करण्याचे वचन देते.”