दसरो के दिलो में मिठास घोले वाली अपने जीवन की कडवाहत कैसे मितयेगी: कलर्सची नवीन ऑफर मिश्री

आधुनिक युगातील संबंध सतत विकसित होत आहेत, दररोज नवीन गतिशीलता उदयास येत आहे. पण या सर्व बदलांमध्ये, एक स्थिरता आहे – ‘मीठा’ची इच्छा जी अंतःकरणांना एकत्र बांधते. ‘रिश्तों का नया अंदाज, मीठस के साथ,’ कलर्स त्याच्या आगामी शो ‘मिश्री’च्या नवीनतम प्रोमोसह हे कालातीत सार टिपण्यासाठी सज्ज झाले आहे, ज्यात मिश्रीच्या भूमिकेत श्रुती भिस्त आणि राघवच्या भूमिकेत नमिश तनेजा आहेत. हा शो एका मुलीच्या रोलरकोस्टर प्रवासाचा वर्णन करतो जी स्वतःच्या कडू नशिबाचा सामना करताना इतरांना आनंद आणि गोड नशीब आणते. मथुरेत राहणारी, मिश्री ही शहराची प्रेयसी आहे, तिला प्रत्येक शुभ प्रसंगी तिला शुभेच्छा देण्यासाठी आमंत्रित केले जाते. तिची जुळवाजुळव करणाऱ्या चाचीने तिचं लग्न तिच्या सावळ्या मध्यमवयीन भावाशी करायचं ठरवलं आणि तिला ज्या वरात लग्न करायचं होतं त्या वराची अदलाबदल करून कथानक अधिकच घट्ट होतं. जेव्हा सर्व आशा हरवल्यासारखे दिसते तेव्हा नशीब कर्व्हबॉल टाकतो. एका नाट्यमय वळणात, राघव तारणहार म्हणून येतो आणि मिश्रीशी लग्न करतो, चाचीच्या ओंगळ कथानकाची स्क्रिप्ट पलटतो. आयुष्यातील लिंबू चुकवण्याची गाथा तिथेच संपत नाही! पण गाथा तिथेच संपत नाही – कृतज्ञता आणि मंगळसूत्राने बांधलेला, सदैव दृढनिश्चय करणारा मिश्री राघवसाठी ओझे होण्यास नकार देतो, जो वाणी नावाच्या दुसऱ्या मुलीच्या प्रेमात आहे. मिश्रीची निष्ठा राघव आणि त्याची लवकरच होणारी पत्नी वाणी यांच्याशी आहे, जिच्यावर ती एका बहिणीप्रमाणे प्रेम करते. मिश्री तिच्या आयुष्यातील दोन सर्वात महत्त्वाच्या व्यक्तींना न दुखावता या गुंतागुंतीच्या गतिमानतेवर कशी नेव्हिगेट करेल?

मिश्रीची भूमिका साकारतानाचा तिचा उत्साह शेअर करताना श्रुती भिस्त म्हणाली, “ मिश्री माझ्यासाठी खरोखरच खास आहे कारण तो कलर्ससोबतचा माझा पहिला सहयोग आहे. ती जिथे जाते तिथे आनंद पसरवत असूनही, मिश्रीच्या स्वतःच्या जीवनात ती उदारपणे इतरांना देणारा गोडवा नाही. ती तिच्या दुर्दैवाचे विजयात रूपांतर करण्याच्या शोधात आहे, काहीही असो. तिचे आई-वडील गमावल्यानंतर आणि तिच्या स्वतःच्या मावशीने तिला न मिळालेली मदत म्हणून वागवले तरीही, मिश्री परिस्थितीमुळे तिच्या प्रेमळ भावनेला किंवा चांगले जीवन निर्माण करण्याच्या तिच्या स्वप्नांना खंडित होऊ देण्यास नकार देते. जर एक गोष्ट असेल तर, मला आशा आहे की प्रेक्षक या शोमधून दूर होतील, ती आशा आहे.”

प्रेरणादायी राघवचे चित्रण करताना उत्साहाने भरलेला, नमिश तनेजा टिप्पणी करतो, “’स्वरागिनी’ आणि ‘विद्या’ मधील माझ्या संस्मरणीय भूमिकांनंतर कलर्समध्ये परतताना मला आनंद होत आहे. या नव्या युगातील नाटकात मी राघवची भूमिका साकारणार आहे, जो गरजूंना मदत करण्याच्या तयारीसाठी ओळखला जातो. मी खरोखर माझ्या पात्राच्या दयाळूपणाशी जोडतो कारण मला जेव्हा शक्य असेल तेव्हा इतरांना मदत करणे मला आवडते. राघवची प्रेरणादायी कथा प्रेक्षकांसोबत शेअर करण्यास मी उत्सुक आहे.”

अपने जीवन की कडवाहत में, कैसे घोलेगी मिठास मिश्री? आ राही है जल्दी कलर्स पर!