बिल्डर्स असोसिएशन ऑफ इंडियाच्या पुणे केंद्राच्या अध्यक्षपदी: सुनील मते

पुणे : बिल्डर्स असोसिएशन ऑफ इंडियाच्या (बीएआय) पुणे केंद्राच्या अध्यक्षपदी सुनील मते यांची निवड करण्यात आली. उपाध्यक्षपदी अजय गुजर, सचिवपदी राजाराम हजारे, तर खजिनदारपदी शशिकांत किल्लेदारपाटील यांची निवड झाली आहे. नुकत्याच झालेल्या असोसिएशनच्या वार्षिक बैठकीत २०२४-२०२५ या वर्षांकरिता कार्यकारिणी जाहीर करण्यात आली.

अखिल भारतीय स्तरावर पुणे केंद्राचे प्रतिनिधित्व करण्यासाठी डॉ. राजीव कृष्णानी, रणजित मोरे, चरणजित सिंग, जगन्नाथ जाधव व कर्नल संजय अडसर (निवृत्त) यांची निवड झाली आहे. पुणे केंद्राच्या कार्यकारिणीमध्ये सदस्य म्हणून शिवकुमार भल्ला, करण पवार, सी. एच. रतलानी, रमेश लाल, मधुर डागा, सी. डी. राठोड, अक्षय देशपांडे, स्वप्नील कुदळे, महेश राठी यांचा समावेश करण्यात आला आहे.

मावळते अध्यक्ष डी. एस. चौधरी यांच्याकडून सुनील मते यांनी अध्यक्षपदाचा कार्यभार स्वीकारला. या निवडीबद्दल आनंद व्यक्त करून सुनील मते म्हणाले की, ‘बीएआय’चे जन्मस्थान असलेल्या पुणे केंद्राच्या अध्यक्षपदी निवड होणे ही आनंदाची गोष्ट आहे. येत्या वर्षात बांधकाम व्यवसायाशी संबंधित विविध घटकांसाठी उपक्रम, कार्यशाळा, मार्गदर्शन सत्रे, वेल बिल्ट स्ट्रक्चर स्पर्धा, विद्यार्थ्यांसाठी प्रशिक्षण शिबिरे आयोजित करण्याचा मानस आहे.