कलर्सने आपला नवीनतम शो ‘लाफ्टर शेफ्स अनलिमिटेड एंटरटेनमेंट’ जाहीर केला आहे.

प्रेक्षकांना स्वयंपाकाच्या अपघातांनी सजवलेल्या हास्याने भरलेल्या ताटात वागवले जाईल आणि त्यांना आणखी हसण्याची भूक लागेल! कलर्सने ‘लाफ्टर शेफ्स अनलिमिटेड एंटरटेनमेंट’ या आपल्या नवीनतम शोची घोषणा केली आहे. संपूर्ण मनोरंजनाची हमी देणारा, हा नवीन शो तुमच्या आवडत्या टीव्ही कलाकारांना एकत्र आणतो जे रात्रीच्या जेवणादरम्यान त्यांच्या मजेदार रसायनशास्त्र, कृत्ये आणि त्यांच्या जीवनाबद्दलच्या मनोरंजक गोष्टींनी प्रेक्षकांना भुरळ घालतील. पाककृतींच्या पाककृतीच्या प्रवासातून पुढे जाणे, ही ऑफर कौटुंबिक मनोरंजनाची मेजवानी आहे जिथे 13 लोकप्रिय तारे सर्वोत्तम शेफ नसले तरीही सर्वोत्कृष्ट कथा तयार करतील. स्वयंपाकघरातील नवशिक्यांपासून ते स्वयंपाकाच्या शौकीनांपर्यंत, हे सेलिब्रिटी हास्याची चव वाढवताना अनोखे फ्लेवर्स दाखवतील.

होस्टच्या भूमिकेत शोची जबाबदारी स्वीकारणारी दुसरी कोणी नसून कॉमेडी क्वीन भारती सिंग स्वतः आहे. तिच्या बुद्धिमत्तेने आणि विनोदबुद्धीने, ती हे सुनिश्चित करेल की हास्याची पाककृती हास्याने भरलेली असेल आणि प्रेक्षकांचे सुरुवातीपासून शेवटपर्यंत पूर्ण मनोरंजन केले जाईल. स्टार-स्टडेड कलाकारांमध्ये सामील होणे हे सेलिब्रिटी शेफ कोच आहेत – हरपाल सिंग सोखी, जे स्वयंपाकघरातील गोंधळादरम्यान आपले कौशल्य प्रदान करतील. विचित्र किचनमध्ये कृष्णा अभिषेक – कश्मिरा शाह, विकी जैन – अंकिता लोखंडे, राहुल वैद्य – अली गोनी, रीम समीर शेख – जन्नत जुबेर, करण कुंद्रा – अर्जुन बिजलानी आणि सुदेश लाहिरी – निया शर्मा यांसारख्या चाहत्यांचे आवडते सेलिब्रिटी असतील.