क्रोमाच्या समर कॅम्पेन 2024 सह अनलॉक करा जादू – एअर कंडिशनर, रेफ्रिजरेटर्स, रूम कूलर आणि बऱ्याच गोष्टींवर नेत्रदीपक ऑफर!

मार्च, 2024 : क्रोमाने त्यांची समर कॅम्पेन जाहीर केले असून, हे कॅम्पेन मेज 2024 पर्यंत चालणार आहे. उन्हाळ्याच्या प्रारंभासह, सर्वाधिक प्रतीक्षेत असलेला समर सेल आला आहे. ग्राहकांना वाढत्या तापमानाचा सामना करण्यासाठी अत्याधुनिक डील आणि पेमेंट सुलभतेसह नवीनतम गॅझेट्ससह त्यांची घरे तयार करण्याची यातून उत्तम संधी मिळते.

ग्राहकांना स्टोअर्स आणि croma.com वर फक्त 1,500 रुपयांपासून सुरू होणारे 1.5 टन स्प्लिट एसी मिळतील. ग्राहक कोणतेही इलेक्ट्रॉनिक्स आणू शकतात आणि नवीन एसी घरी घेऊन जाऊ शकतात. INR 45000 पर्यंतचे फायदे आणि 250+ एअर कंडिशनर्स, 300+ रेफ्रिजरेटर्स, रूम कूलर आणि फॅन्सच्या विस्तृत श्रेणीवर आकर्षक एक्सचेंज आणि अपग्रेड पर्याय, कॅशबॅक ऑफर आणि 24 महिन्यांपर्यंतच्या EMI योजनांचा आनंद घ्या.

ऑफरमध्ये फक्त INR 24990 पासून सुरू होणारे Inverter Split AC समाविष्ट आहेत, जे तुमचे घर थंड आणि आरामदायी ठेवण्याचा परवडणारा मार्ग प्रदान करतात आणि AC वर INR 6500 पर्यंतचे एक्सचेंज फायदे देखील आहेत. रु.४,५०० पासून रुम कूलर उपलब्ध आहेत ज्यांना किफायतशीर कूलिंग सोल्यूशन्स आहेत त्यांच्यासाठी आदर्श आहे. प्रीमियम कूलिंगमध्ये स्वारस्य असलेल्यांसाठी, LG INV/AC 1.5 टन 5-स्टार AC, ज्याची मूळ किंमत INR 91,990 आहे, आता फक्त INR 53,490 मध्ये उपलब्ध आहे शिवाय INR 45,000 पर्यंत बचत होते. याव्यतिरिक्त, उच्च-गुणवत्तेचे कूलिंग अधिक सुलभ असलेले बजाज PMH 18 DLX रूम कूलर आता  INR 4,500 पासून ऑफर केले जाते. त्यामुळे सोयीस्कर आणि परवडणारे आहे. ग्राहक रेफ्रिजरेटर्सवर 24 महिन्यांपर्यंतच्या सुलभ EMI चा लाभ देखील घेऊ शकतात, ज्यामुळे तुमची स्वयंपाकघरातील उपकरणे अपग्रेड करणे पूर्वीपेक्षा सोपे होईल.

क्रोमाचे स्वतःचे लेबल असलेल्या त्यांच्या कूलिंग अप्लायन्सेसवर मेगा डील ऑफर देते. कार्यक्षम कूलिंगसाठी प्रत्येक क्रोमा इन्व्हर्टर एसीसोबत क्रोमा BLDC फॅन मोफत मिळवता येईल. क्रोमा साइड-बाय-साइड रेफ्रिजरेटरसह, कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय क्रोमा कॉफी मेकर मिळवता येईल. निरोगी स्वयंपाकासाठी क्रोमा वॉटर प्युरिफायर निवडा आणि क्रोमा एअर फ्रायर मोफत मिळवा. क्रोमा कूलर खरेदी करा आणि मोफत क्रोमा 750W मिक्सर ग्राइंडर मिळवा. याव्यतिरिक्त, INR 5,000 पेक्षा जास्त खरेदीवर 18 महिन्यांपर्यंत नो कॉस्ट EMI चा आनंद घ्या. क्रोमा ब्रँडेड उत्पादनांसह प्रगत तंत्रज्ञानासह पेमेंट आणि मोफत उत्पादनांसह तुमचे घर समृद्ध करण्याची ही एक उत्तम संधी आहे.

क्रोमाचा समर सेल प्रीमियम एअर कंडिशनर्स (ACs) च्या निवडीसह तुमच्या घरातील आराम वाढवण्यावर लक्ष केंद्रित करतो. यातून थंड आणि आरामदायी राहण्यासाठी उपाय ऑफर केले जात आहे. या उन्हाळी हंगामात, क्रोमा आकर्षक युनिव्हर्सल एक्सचेंज बोनस सादर करण्यास उत्सुक आहे जो कोणत्याही नवीन AC खरेदीवर फ्लॅट ₹1000 ची सूट देतो. याव्यतिरिक्त, तुमचा जुना AC बदला आणि 1 टनसाठी INR1000, 1.5 टनासाठी INR1500 आणि 2 टनांसाठी INR2000 बोनस मिळवा. जास्तीत जास्त INR 2,000 च्या अतिरिक्त एक्सचेंज बोनससह एक्सचेंज ऑफरमध्ये टॉपिंग यात उपलब्ध आहे. या ऋतूत तुमचे घर शांत आरामाचे आश्रयस्थान बनवा.

ग्राहकांना हे जाणून आनंद होईल की ते पर्यावरणास जबाबदार कंपनीकडून खरेदी करत आहेत कारण प्रत्येक क्रोमा स्टोअरमध्ये ई-कचरा डब्बे नियुक्त केले आहेत, जेथे ग्राहक त्यांचा इलेक्ट्रॉनिक कचरा टाकू शकतात. क्रोमा हे सुनिश्चित करते की सुरक्षित पर्यावरणास अनुकूल आणि जबाबदारीने विल्हेवाट लावण्यासाठी ई-कचरा विश्वसनीय रीसायकलिंग भागीदाराकडे सुपूर्द केला जातो. या व्यतिरिक्त, क्रोमाचे एकत्रित प्रयत्न क्रोमाकडे त्यांचा ई-कचरा जमा करणाऱ्या प्रत्येक ग्राहकाच्या वतीने वृक्षारोपण करून हिरवेगार आणि अधिक शाश्वत भविष्य निर्माण करण्याच्या वचनबद्धतेचे प्रतीक आहेत.

ग्राहक अत्याधुनिक गॅझेट्स एक्सप्लोर करत असताना स्टोअरमधील अत्यंत जाणकार क्रोमा तज्ञांकडून खरेदी सहाय्य मिळवू शकतात. उन्हाळी विक्री पंखे, ज्यूसर, मिक्सर ग्राइंडर आणि उन्हाळ्याच्या उष्णतेवर मात करण्यासाठी इतर आवश्यक उपकरणांवर अविश्वसनीय सौदे वाढवते.

या उन्हाळ्यात सुपर सेव्हिंगसह तुमचे गॅझेट अपग्रेड करण्यासाठी तुमच्या जवळच्या क्रोमा स्टोअर आणि Croma.com ला भेट द्या.