टाटा आयपीएल मध्ये जियो सिनेमाच्या ‘जीतो धन धना धन’द्वारे प्रेक्षकांना सोने जिंकण्याची ‘गोल्ड स्ट्राइक’ संधी 

पुणे २२ मार्च २०२४ : जियोसिनेमाने त्यांचा लोकप्रिय ‘जीतो धन धना धन’ हा ‘अंदाज लावा आणि जिंका’ (प्रेडिक्ट अँड विन) हा गेम 2024 आयपीएलमध्ये परत आणला आहे. त्यात माय ११ सर्कल प्रेझेंटिंग स्पॉन्सर आहे. गतविजेता चेन्नई सुपर किंग्जने काल सलामीला रॉयल चॅलेंजर्स बेंगळुरूशी दोन हात केले तेव्हा ५०हून अधिक प्रेक्षकांनी सोने जिंकले. त्यापैकी दुसरे बक्षीस १० लाख रुपयांचे सोने होते तर ५० दर्शकांनी जीतो धन धना धन खेळून प्रत्येकी १ लाख रुपये जिंकले.
या व्यतिरिक्त, दुसऱ्या सामन्यापासून सीझनच्या प्रत्येक गेमसाठी प्रेक्षकांना मोटारसायकल आणि एक स्मार्ट टीव्ही जिंकण्याची संधी मिळेल. जिओ सिनेमाने या सीझनमध्ये आणखी खूप काही बक्षिसे देताना यंदाची स्पर्धा अधिक गोड केली आहे. त्यात प्रेक्षक साप्ताहिक बंपर बक्षीस, एक सुंदर हॅचबॅक कार जिंकून त्यांचे भाग्य अजमावू शकतात.
फ्री-टू-प्ले, जीतो धन धना धन गेम हा प्रेक्षकांना प्रत्येक योग्य उत्तरासाठी उत्कृष्ट प्राईझची एकाहून अधिक ब्रँड कूपन देखील ऑफर करेल. शिवाय प्रेक्षक त्यांचे फोन पोर्ट्रेट किंवा लँडस्केप मोडमध्ये धरू शकतात, या वर्षी चाहत्यांसाठी एक नवीन इंट्रोडक्शन आहे, जो स्क्रीनच्या तळाशी एक चॅट बॉक्स उघडेल जिथे प्रत्येक षटकांपूर्वी चार पर्यायांसह प्रश्न दिसतो. जे दर्शक सामन्यादरम्यान सर्वात अचूक उत्तरे देतात, त्यांना भव्य बक्षिसे जिंकण्याची संधी आहे.
टाटा आयपीएल जियोसिनेमावर पाहताना आणि लीगेसी प्लॅटफॉर्मवर लीग पाहत असताना प्रेक्षकांचा अनुभव आणि सहभाग वाढवणे हे जीतो धन धना धन गेमचे उद्दिष्ट आहे. मागील हंगामात खास प्रेक्षकांसाठी आणलेल्या जीतो धन धना धनला झटपट मोठे यश मिळाले. भाग्यवान स्पर्धकांनी प्रीमियम हॅचबॅक कार जिंकली. आयपीएलच्या फक्त एका हंगामात, जीतो धन धना धन हे भारतीयांच्या हृदयातील बदललेल्या नशिबाच्या हृदयस्पर्शी कथांचे व्यासपीठ बनले.
“माय ११ सर्कल (My11Circle) हे जियोसिनेमावर जीतो धन धना धनाचे स्पॉन्सर म्हणून आल्याचा मोठा आनंद आहे. ही एक उत्तम प्रकारे समन्वयित भागीदारी आहे जी आम्हाला आयपीएल दरम्यान आमच्या ग्राहकांशी कनेक्ट होण्याचा सर्वात योग्य मार्ग देईल,” असे गेम्स 24×7चे असोसिएट उपाध्यक्ष (ब्रँड आणि मार्केटिंग) अविक कानूनगो म्हणाले.
व्हायकॉम१८च्या प्रवक्त्याने सांगितले की, “थेट खेळ पाहण्याचा अनुभव अधिक आकर्षक बनवून पुन्हा खेळण्याचा आमचा मुख्य उद्देश आहे आणि म्हणूनच आम्ही जीतो धन धना धना या गेमवर या हंगामात भागीदारी वाढवली आहे.”
“सामग्रीचे गेमिफिकेशन डिजिटल क्रीडा वापराचा अनुभव अधिक अर्थपूर्ण बनवते कारण ते व्यासपीठावरील त्यांच्या वचनबद्धतेला प्रोत्साहन देते. प्रायोजकांसाठी, हे प्रचंड, व्यस्त प्रेक्षक, त्यांची ब्रँड दृश्यमानता, प्रतिबद्धता आणि संभाव्यतः नवीन वापरकर्ते त्यांच्या ब्रँडसाठी वाढवतात.”
टाटा आयपीएलच्या नव्या हंगामात चाहते ४ हजार रुपयांमध्ये १२ भाषांमध्ये क्रिकेट खेळाचा आनंद लुटू शकतात. त्यात पहिल्यांदाच हरियाणवी भाषेचा समावेश करण्यात आला आहे. या व्यतिरिक्त मल्टी कॅम पर्याय ज्यात बहुचर्चित हिरो कॅम आणि अनेक चाहत्यांच्या जीतो धन धना धना सहभागाची वैशिष्ट्ये आहेत.