बीगौस आणि टीआयईएस ग्रुप एकत्र येऊन 500 इलेक्ट्रिक वाहनांसह पुण्यातील लास्ट माईल डिलिव्हरीमध्ये बदल घडवून आणणार

पुणे : पुण्यातील इनोव्हेशन आणि समाजाच्या भावनेला अनुसरून वाटचाल करणारे, ज्यांची पुण्यासारख्या आकर्षक शहरात सुरुवात झाली आणि तिथेच पालनपोषण झालेले बीगौस, एक प्रख्यात इलेक्ट्रिक वाहन उत्पादक आणि टीआयईएस ग्रुप, लास्ट-माईल डिलिव्हरी सोल्यूशन्समध्ये एक अग्रगण्य स्टार्टअप, दोघेही एकत्र आले आहेत. ही धोरणात्मक भागीदारी केवळ इलेक्ट्रिक वाहन (ईव्ही ) क्षेत्रातील झेप नाही, तर सस्टेनेबल उपायांचे केंद्र म्हणून पुण्याच्या उदयोन्मुख भूमिकेचा दाखला आहे. दोन स्वदेशी कंपन्या एकत्र आल्यावर, ते एक सामायिक स्वप्न जिवंत करतात – स्वच्छ, हिरवेगार रस्ते आणि ते ज्या शहराला घर म्हणतात त्या शहरासाठी अधिक उज्ज्वल, अधिक टिकाऊ भविष्याची दृष्टी.

हे सहकार्य दोन इंडस्ट्री लीडर्सची ताकद,प्रीमियम इलेक्ट्रिक बाईक बनवणाऱ्या बीगौसच्या पराक्रमाचे मिश्रण, लास्ट माईल डिलिव्हरी सोल्यूशन्समध्ये टीआयईएस ग्रुपच्या प्रगतीसह एकत्र करते. हा समन्वय इलेक्ट्रिक मोबिलिटीच्या संक्रमणाचा वेगवान मागोवा घेण्यासाठी सेट आहे, ज्यामुळे ग्राहकांना लवचिक वित्तपुरवठा पर्यायांसह अत्याधुनिक, इको-फ्रेंडली वाहतूक उपायांमध्ये वाढीव प्रवेश मिळतो.

श्री अंकुर जैन,फाउंडर अँड सीईओ ,टीआयईएस ग्रुप म्हणाले, “टीआयईएस ग्रुपची स्थापना सामाजिक बदलासाठी खोलवर रुजलेल्या बांधिलकीसह करण्यात आली होती, विशेषत: खालच्या आर्थिक स्तराच्या उन्नतीवर लक्ष केंद्रित केले होते. आमचे कामाचे क्षेत्र म्हणून लास्ट-माईल डिलिव्हरी क्षेत्र निवडून, आम्ही एक महत्त्वपूर्ण प्रभाव निर्माण करण्याचे उद्दिष्ट ठेवतो. तंत्रज्ञान, प्रामाणिकपणा , नैतिकता आणि सस्टेनेबिलिटी हे आमचे मुख्य स्तंभ म्हणून, आम्हाला बीगौससह सामायिक दृष्टी मिळाली. हे सहकार्य आमच्या उद्दिष्टांची नैसर्गिक प्रगती आहे.”

श्री चंद्र प्रकाश, टीआयईएस ग्रुपचे फ्लीट बिझनेस हेड म्हणतात, “बीगौस सोबतची आमची भागीदारी कार्बन-निगेटिव्ह फ्लीट साध्य करण्याच्या दिशेने एक पाऊल आहे. आम्ही सादर केलेली इलेक्ट्रिक वाहने केवळ चालवण्याचा आणि देखभाल खर्च कमी देतात असे नाही तर उत्तम कामगिरी आणि शून्य उत्सर्जन देखील सुनिश्चित करतात. हा उपक्रम शहरी प्रदूषण कमी करण्याच्या दिशेने एक महत्त्वपूर्ण झेप आहे.”

श्री हृषभ यादव, हेड -लास्ट माईल सोल्युशन्स टीआयईएस ग्रुप यांनी सामाजिक फायद्यांवर भर दिला: “हा उपक्रम केवळ वितरण कार्यक्षमता वाढविण्यापलीकडे जातो . हे आमच्या डिलिव्हरी कर्मचार्‍यांना सशक्त बनवणे, त्यांना सस्टेनेबल आणि किफायतशीर वाहने प्रदान करण्याबद्दल आहे. हा दृष्टीकोन केवळ त्यांच्या कामाची परिस्थिती सुधारत नाही तर त्यांना अधिक स्वावलंबी बनण्यास मदत करतो. या ईव्हीशी संबंधित लवचिकता आणि वापरातील सुलभता त्यांच्यासाठी गेम चेंजर्स आहेत.”

श्री हेमंत काबरा, फाउंडर अँड एमडी, बीजी इलेक्ट्रिक स्कूटर्स अँड डायरेक्टर, आरआर ग्लोबल या भागीदारीबद्दल बोलताना म्हणाले, आमचा दृष्टीकोन “जागतिक दर्जाची गुणवत्ता आणि तंत्रज्ञान असलेली स्वदेशी इलेक्ट्रिक स्कूटर केवळ अंतिम ग्राहकांनाच नाही तर वाढ आणि टिकाऊपणासाठी संपूर्ण इको सिस्टीममध्ये भागीदारी करण्यासाठी देखील उपलब्ध करून देणे आहे. टीआयईएस सोबतच्या या भागीदारीसह, आम्ही बचतीच्या दृष्टीने इलेक्ट्रिक मोबिलिटीचा अवलंब करण्याचा आणि स्वच्छ वातावरणात योगदान देण्याचा थेट फायदा दाखवू इच्छितो”

बीजी इलेक्ट्रिक स्कूटरमध्ये, ईव्ही इको सिस्टीमला समृद्ध करण्यासाठी इलेक्ट्रिक स्कूटर्सची सर्वोत्तम गुणवत्ता आणि विक्रीनंतरची सेवा देणे हे आमचे लक्ष आहे आणि अशी बी २ बी भागीदारी शून्य उत्सर्जनाद्वारे लास्ट माईल वितरणास सक्षम करेल.

बीजी इलेक्ट्रिक स्कूटर्सने भारतीय ग्राहकांच्या वाढत्या मागण्या पूर्ण करण्यासाठीबीजी D 15, A स्टायलिश, 16” व्हील्स मेटल बॉडी स्कूटर भारतात पूर्णपणे तयार केली आहे ज्यांना आराम आणि सुरक्षिततेसह अधिक चालवायची आहे. हे एक मजबूत , स्टायलिश आणि स्मार्ट उत्पादन आहे, जे लास्ट माईल डिलिव्हरी भागीदारांसह प्रत्येक ईव्ही इच्छुकांची निवड बनवण्यासाठी तंत्रज्ञान आणि उत्कृष्ट राइडिंग अनुभवाचे मिश्रण करते.