सोनी इंडियाने ब्राव्हिया थिएटर क्वाडसह होम सिनेमा एंटरटेन्मेंटची मजा वाढवली

नवी दिल्ली, 22 एप्रिल 2024: सोनी इंडियाने आज ब्राव्हिया थिएटल क्वॉड लाँच करून घरातील मनोरंजनाचे नवी क्षितिज गाठले आहे. ही एक नभुतो अशी ऑडिओ सिस्टम आहे जी सिनेमॅटिक अनुभवाची मजा वाढवते. दर्शकांना त्यांच्या आवडत्या चित्रपट आणि टीव्ही शोच्या केंद्रस्थानी नेण्यासाठी डिझाइन केलेले, ब्राव्हिया थिएटर क्वाड अतुलनीय आवाज गुणवत्ता देण्यासाठी मोहक डिझाइनसह अत्याधुनिक तंत्रज्ञानाची जोड देते. 360 स्पेशियल साउंड मॅपिंग, साउंड फील्ड ऑप्टिमायझेशन आणि आयमॅक्स एन्हांस्ड आणि डॉल्बी ॲटमॉस सह सुसंगतता यासारख्या वैशिष्ट्यांसह, ब्राव्हिया थिएटर क्वाड प्रेक्षकांना त्यांच्या स्वतःच्या घरात सर्वोत्तम ऑडिओ अनुभवण्याच्या पद्धतीमध्ये क्रांती घडवून आणण्याचे वचन देते.

ब्राव्हिया थिएटर क्वाडने 360 अवकाशीय ध्वनी मॅपिंगसह होम ऑडिओमध्ये क्रांती केली आहे. हे अत्याधुनिक तंत्रज्ञान त्रि-आयामी ऑडिओ वातावरण तयार करते, सर्व दिशांनी श्रोत्यांना व्यापून टाकते. हे व्यावसायिक सिनेमांच्या इमर्सिव्ह साउंडस्केप्सची प्रतिकृती बनवते, मोठ्या स्क्रीनची जादू थेट तुमच्या लिव्हिंग रूममध्ये आणते. फ्लॅट ऑडिओला गुडबाय म्हणा आणि ब्राव्हिया थिएटर क्वाडसह यापूर्वी कधीही न आलेले चित्रपट आणि टीव्ही शो अनुभवा.

सोनीच्या नवीन ब्राव्हिया थिएटर क्वाडमध्ये प्रीमियम डिझाइन आहे, जे तुमच्या लिव्हिंग रूममध्ये अखंडपणे मिसळून जाईल. घरातील सिनेमॅटिक अनुभव समृद्ध करेल. 360 स्पेशियल साऊंड मॅपिंग आणि ध्वनिक केंद्र सिंक सारख्या वैशिष्ट्यांसह, ते इमर्सिव्ह ऑडिओ वितरीत करतात जे मूव्ही थिएटरच्या वातावरणाला प्रतिबिंबित करतात. इको-कॉन्शियस डिझाइनसाठी पुनर्नवीनीकरण केलेल्या सामग्रीचा वापर करून, ही उत्पादने केवळ आवाजाची गुणवत्ता वाढवत नाहीत तर सर्व वापरकर्त्यांसाठी सर्वसमावेशकता सुनिश्चित करून प्रवेशयोग्यता वैशिष्ट्ये देखील एकत्रित करतात.

ब्राव्हिया थिएटर क्वाडमध्ये साउंड फील्ड ऑप्टिमायझेशन आहे, जे तुमच्या खोलीच्या मांडणीनुसार अनुकूल ऑडिओ कार्यप्रदर्शन सुनिश्चित करते. प्रत्येक स्पीकरची सापेक्ष उंची आणि स्थान, खोलीतील ध्वनिक आणि श्रोत्याची स्थिती आपोआप मोजून नंतर या माहितीच्या आधारे ते स्पेस आणि श्रोत्याच्या स्थानाच्या ध्वनिक वैशिष्ट्यांचे विश्लेषण करणारे एकापेक्षा जास्त फँटम स्पीकर तयार करेल हे वैशिष्ट्य सर्वोत्तम आवाज देण्यासाठी ऑडिओ सेटिंग्ज समायोजित करते. ब्राव्हिया थिएटर क्वाडच्या साउंड फील्ड ऑप्टिमायझेशनसह ध्वनीशास्त्राची चिंता न करता सिनेमॅटिक ऑडिओमध्ये मग्न व्हा.

ब्राव्हिया थिएटर क्वाडमध्ये व्हॉइस झूम 3 आहे. त्यामुळे संवाद स्पष्टता वाढवते, अगदी अॅक्शन-पॅक दृश्यांमध्ये किंवा गोंगाट वातावरणात क्रिस्टल-क्लिअर भाषण सुनिश्चित करते. मानवी भाषण ओळखून आणि वाढवून, व्हॉईस झूम3 प्रत्येक शब्द चपखल आणि स्पष्ट करतो, एकूण पाहण्याचा अनुभव वाढवतो आणि प्रेक्षकांना त्यांच्या आवडत्या चित्रपट आणि टीव्हीच्या कथनात पूर्णपणे मग्न होऊ देतो.[1]

आयमॅक्स एन्हान्स्ड आणि डॉल्बी अॅटमॉस तंत्रज्ञानासह ब्राव्हिया थिएटर क्वाड सुसंगततेसह एक अतुलनीय होम सिनेमा अनुभव देते. प्रीमियम ऑडिओ गुणवत्ता सुनिश्चित करते जी आयमॅक्स आणि डॉल्बीने सेट केलेल्या कठोर मानकांची पूर्तता करते, ज्यामुळे वापरकर्त्यांना इमर्सिव्ह साउंडस्केप्स आणि जिवंत ऑडिओ पुनरुत्पादनाचा आनंद घेता येतो. पूर्वी कधीही नसलेल्या चित्तथरारक ध्वनी गुणवत्तेसह तुमच्या आवडत्या चित्रपटांच्या हृदयात पोहोचण्यासाठी सज्ज व्हा.

नवीन ब्राव्हिया कनेक्ट ॲप घरगुती मनोरंजन नियंत्रणात क्रांती आणते. तुमच्या स्मार्टफोन किंवा टॅबलेटवरून ब्राव्हिया थिएटर क्वाडची सेटिंग्ज अखंडपणे व्यवस्थापित करता येईल. सहज नेव्हिगेशन आणि वैयक्तिकृत ऑडिओ समायोजनांचा आनंद घ्या. ब्राव्हिया कनेक्ट ॲपसह स्वतः तयार केलेल्या ऑडिओ अनुभवामध्ये मग्न व्हा. एका बटणाच्या स्पर्शाने सिनेमा तुमच्या लिव्हिंग रूममध्ये हजर होईल. ब्राव्हिया थिएटर क्वॉड अखंडपणे लोकप्रिय स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्म आणि व्हॉईस असिस्टंटसह समाकलित करते, ज्यात Alexa, Airplay2 आणि Spotify यांचा समावेश आहे. सहज सुसंगततेसह, वापरकर्ते सहजपणे त्यांच्या आवडत्या संगीताचा आनंद घेऊ शकतात आणि त्यांचा ऑडिओ अनुभव व्हॉइस कमांडद्वारे किंवा त्यांच्या पसंतीच्या स्ट्रीमिंग सेवेद्वारे नियंत्रित करू शकतात. हँड्स-फ्री कंट्रोलच्या सुविधेचा आनंद घ्या आणि मनोरंजनाच्या जगात सहज प्रवेश करा.