Edelweiss : एडलवाइज असेट मॅनेजमेंट’च्या वतीने टेक्नॉलॉजी फंड लॉन्च न्यू फंड ऑफर (NFOs) चे सबस्क्रिप्शन 14 ते 28 फेब्रुवारी 2024 दरम्यान खुले

एडलवाइज (Edelweiss)असेट मॅनेजमेंट (EAMC/EMF), वेगाने वाढणारी एएमसी असून त्यांच्या वतीने तंत्रज्ञान तसेच तंत्रज्ञान-आधारित कंपनीत ओपन-एंडेड इक्विटी स्कीम गुंतवणूक करणाऱ्या एडलवाइज टेक्नॉलॉजी फंडची घोषणा करण्यात आली. या न्यू फंड ऑफर (NFOs) चे सबस्क्रिप्शन दिनांक 14 फेब्रुवारी 2024 ते 28 फेब्रुवारी 2024 दरम्यान खुले असेल.

सुश्री राधिका गुप्ता, एमडी आणि सीइओ, एडलवाईस म्युच्युअल फंड लाँचबद्दल बोलताना म्हणाल्या, “ज्या युगात तंत्रज्ञान हे आपल्या जीवनाचा अविभाज्य घटक आहे, तंत्रज्ञान क्षेत्रात आमचा नवीनतम फंड अनावरण करताना आम्हाला आनंद होत आहे. ही ऑफर गुंतवणूकदारांना गतिशील भारतीय आणि यूएस-आधारित टेक स्टॉक्समध्ये अद्वितीय आणि कर कार्यक्षम पद्धतीने सहभागी होण्याची संधी देते. जेपी मॉर्गनच्या सहकार्याने यूएस टेक्नॉलॉजी फंड ऑफ फंड चालवण्यात आमचे सिद्ध यश विविध गुंतवणुकीचे मार्ग प्रदान करण्यासाठी आणि सतत विकसित होत असलेल्या टेक लँडस्केपमध्ये मार्गक्रमण करण्याची आमची वचनबद्धता अधोरेखित करते.”

श्री त्रिदीप भट्टाचार्य, अध्यक्ष आणि सीआयओ-इक्विटीज, एडलवाईस म्युच्युअल फंड, पुढे म्हणाले, “आम्ही पुढील दशकात जागतिक स्तरावर सर्व उद्योगांमध्ये तंत्रज्ञानाच्या प्रवेशामध्ये लक्षणीय वाढ होण्याची अपेक्षा करतो. एडलवाईस टेक्नॉलॉजी फंडाद्वारे या ट्रेंडमध्ये सहभागी होण्याचा आमचा दृष्टीकोन असेल, जिथे आम्ही भारतीय आयटी सेवा आणि नवीन-युग तंत्रज्ञान कंपन्यांसह तंत्रज्ञानाच्या विविध उप-क्षेत्रांमध्ये व्यापलेल्या जागतिक उद्योगातील नेत्यांना अर्थपूर्ण एक्सपोजर घेण्याचे उद्दिष्ट ठेवतो.”