#InDrive : इनड्राइव ड्रायव्हर्सने ड्राइवर ऑफ द मंथ मोहिमेत चांगली कामगिरी केली, 300% अधिक राइड पूर्ण 

सुपर मोबिलिटी अॅप इनड्राइव्हचे मुख्यालय माउंटन व्ह्यू, कॅलिफोर्निया येथे आहे. इनड्राइव (#InDrive) ने अलीकडेच त्याच्या “ड्रायव्हर ऑफ द मंथ” मोहिमेच्या विजेत्यांची घोषणा केली. ड्रायव्हर्सना शक्य तितक्या जास्त राइड्स घेण्यास प्रोत्साहित करण्यासाठी आणि सर्वोत्तम कामगिरी करणारा ड्रायव्हरचा किताब मिळवण्यासाठी भारतातील चार शहरांमध्ये हे आयोजन करण्यात आले होते!

इनड्राइव   – ड्राइवर ऑफ द मंथ    स्पर्धा दिल्ली, मुंबई, पुणे आणि कोलकाता येथे आयोजित करण्यात आली होती, जिथे कार, ऑटो रिक्षा आणि मोटो श्रेणींमध्ये 80 हजाराहून अधिक चालक सहभागी झाले होते. जिंकण्यासाठी, सहभागींनी स्पर्धेच्या लँडिंग पृष्ठावर स्वतःची नोंदणी करणे आवश्यक आहे, पात्रतेचे निकष पूर्ण केले पाहिजेत आणि महिन्यात सर्वाधिक राइड्स घेणे आवश्यक आहे.

आज इंड्राइव्ह संघाने विजेत्यांची घोषणा केली, ज्यात दिल्ली एनसीआरमधील 60+ विजेते, मुंबईतील 50+ विजेते, कोलकाता येथील 40+ विजेते आणि पुण्यातील 20+ विजेते यांचा समावेश आहे.

“ड्रायव्हर ऑफ द मंथ” मोहिमेद्वारे, आम्ही आमच्या ड्रायव्हर्सना अतिरिक्त मैल जाण्यासाठी आणि राइड-हेलिंग सेवांमध्ये उत्कृष्टतेचे नवीन मानक स्थापित करण्यासाठी प्रेरित करण्याचे उद्दिष्ट ठेवले आहे,” असे इनड्राइव  चे दक्षिण आशिया जीटीएम व्यवस्थापक अविक कर्माकर म्हणाले. आम्हाला आमच्या ड्रायव्हर भागीदारांकडून अप्रतिम प्रतिसाद मिळाला: आमची ड्रायव्हर नोंदणी 330% वाढली, आमच्या सक्रिय ड्रायव्हरची टक्केवारी 419% वाढली आणि आमच्या ड्रायव्हर्सनी मोहिमेदरम्यान 300% अधिक राइड पूर्ण केल्या!

InDrive

“ड्रायव्हर ऑफ द मंथ” मोहिमेद्वारे, आम्ही आमच्या ड्रायव्हर्सना अतिरिक्त मैल जाण्यासाठी आणि राइड-हेलिंग सेवांमध्ये उत्कृष्टतेचे नवीन मानक स्थापित करण्यासाठी प्रेरित करण्याचे उद्दिष्ट ठेवले आहे,” असे इनड्राइव   चे दक्षिण आशिया जीटीएम व्यवस्थापक अविक कर्माकर म्हणाले.
इनड्राइव   च्या “ड्राइवर ऑफ द मंथ    ” मोहिमेची मुख्य उद्दिष्टे होती:

1. ड्रायव्हर प्रतिबद्धता आणि निष्ठा वाढवा

2. ब्रँड ओळख आणि दृश्यमानता वाढवा

3. चालकांमध्ये निरोगी स्पर्धेला प्रोत्साहन द्या

4. प्रवाशांना दिल्या जाणाऱ्या सेवेचा दर्जा वाढवा

5. त्यांच्या समर्पित चालक समुदायाचे कौतुक करा आणि त्यांना पुरस्कार द्या

एसए साहिल सेटिया, इनड्राइव  चे इन्फ्लुएंसर मार्केटिंग मॅनेजर म्हणाले, “आम्ही दिल्ली, मुंबई, पुणे आणि कोलकाता या चारही शहरांमध्ये आमच्या विजेत्यांना बक्षीस देणार आहोत. आम्ही विविध शहरांमधील विजेत्यांना 9 मोटारसायकली आणि 170 स्मार्टफोन देणार आहोत. आमच्या चालक भागीदारांच्या समर्पण आणि कठोर परिश्रमाचा हा पुरस्कार आहे.”